Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Share | 

Hỏi về Driver cái Compaq Pocket PC

Go down 
Tác giảThông điệp
phucTran

Nam

Bài gửiTiêu đề: Hỏi về Driver cái Compaq Pocket PC   Sat May 05, 2007 3:09 am

Chào các anh!bounce
Hôm nay PhucTran mới vô trang này nhờ Anh Dũng giới thiệu.E có 2 vấn đề này biết là chuyện này làm phiền các anh nhưng thiệt tình mà nói em không tài nào tìm ra được cái driver của wireless Card, mẫu mã nó như dưới đây, nhờ các anh xem qua thử có thể giúp em tìm ra cái driver của nó không.
Hình card : [color=magenta]http://www.amazon.com/Netgear-802-11b-Wireless-Compact-Adapter/dp/B00006B9HN
[color:fe39=magenta:fe39]
Hình Pocket PC http://www.amazon.com/Compaq-iPAQ-3955-Color-Pocket/dp/B000069AT6/ref=cm_lmf_tit_1_rdssss0/102-5893729-2036135
Vì Ông Bác gửi về cho nhưng hỏng hiểu sao nó không nhận được và đòi driver mới chịu.
Xin cảm ơn các anh nhiều. Hy vọng được trả lời sớm để em được tận hưởng giây phút xài WIFI trên pocket PC xem thử nó thú vị cở nào.

------------------------
Thêm nữa là: Tự nhiên sao khi e kết nối Pocket PC vào computer những không thấy Computer nhận Device. Không biết các anh có thể luôn tiện giúp cho em phần này được không ạh.
-----------------------------------
PhucTran
Chân thành cảm ơn các anh.
Email & chatting: [color=magenta]<[email]bisbaw@yahoo.com
[color:fe39=magenta:fe39][/email]> hoặc <quocphuc@gmail.com>
Cho em giơ 2 tay hỏi.
Xem lý lịch thành viên
TRUONGPHAM

Bài gửiTiêu đề: Re: Hỏi về Driver cái Compaq Pocket PC   Fri May 18, 2007 11:36 am

bạn ơi, vấn đề thứ nhất bạn hỏi , mình rất muốn giúp nhưng tìm chưa ra , nên đành xin khất lại. Vấn đề thứ hai, bạn hỏi về phần kết nối với computer cuả pocket Pc: theo mình biết thì để máy pocket kết nối được với computer thì trên computer chỉ cần cài phần mềm PC Suite cuả poket pc cộng với một sợi cáp OK là máy tính nhận thấy máy điện thoại cuả bạn ngay mà . Rất tiếc lả mình đang ngồi ở máy ngoài tiệm internet nên không có file phần mềm đó để up lên cho bạn được . vậy bạn nhé , nếu bạn cần mai mình send qua yahoo cho bạn ha.
Xem lý lịch thành viên

Trang 1 trong tổng số 1 trang